Vừa qua, UBND xã Quế Long tổ chức Chương trình giao lưu và tặng quà cho học sinh và các hộ gia đình có hoàn cảnh khó khăn. Đến dự với Chương trình có đồng chí Đỗ Đình Hùng- Bí thư Đảng ủy xã, cùng các đồng chí trong BTV Đảng ủy, TT.HĐND, UBND, UBMTTQVN xã, đặc biệt trong buổi giao lưu có Anh Hà Văn Tự là người con quê hương Quế Long đã tạo nhiệp cầu, kết nối và mời Nhạc sỹ- Ca sỹ Quách Beem- Ca sỹ Phương Mỹ Chi về quê hương Quế Long để giao lưu và trực tiếp trao 60 xuất quà cho học sinh và hộ gia đình có hoàn cảnh khó khăn của xã Quế Long với tổng kinh phí 30 triệu đồng. Đây là những phần quà đầy ý nghĩa giúp cho học sinh và hộ gia đình có hoàn cảnh khó khăn của xã Quế Long có động lực vương lên trong cuộc sống./.