Tối ngày 22/8/2019 Hội LHPN xã Quế Long tổ chức Chương trình trao sinh kế, trao tiết kiệm cho phụ nữ nghèo; Trao học bổng cho trẻ em có hoàn cảnh khó khăn vượt khó học giỏi; Trao quà cho người khuyết tật và hội viên phụ nữ già yếu neo đơn có hoàn cảnh khó khăn, từ nguồn vận động hỗ trợ của Công ty TNHH Đầu tư phát triển Nông lâm Quảng Nam đã hỗ trợ cho Hội Phụ nữ xã Quế Long số tiền 30.000.000 đồng. Về dự với chương trình có Ông Lê Văn Cư - Giám đốc Công ty TNHH Đầu tư phát triển Nông lâm Quảng Nam dự và trao các phần quà cho các hoàn cảnh khó khăn; Bà Võ Thị Hồng Hải - HUV- CT Hội LHPN huyện; Các đồng chí trong BTV đảng ủy, TTHĐND, UBND, UBMTTQVN xã đến dự buổi trao quà.
Qua buổi trao quà đã thể hiện tinh thần tương thân tương ái, lá lành đùm lá rách, chia sẻ hỗ trợ giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn có điều kiện cố gắn vươn lên trong cuộc sống./.