Chiều ngày 24/8/2019, Chi bộ thôn Trung Thượng xã Quế Long tổ chức Đại hội chi bộ nhiệm kỳ (2019 -2021). Đến dự và chỉ đạo Đại hội có đồng chí Đỗ Đình Hùng - Bí thư Đảng ủy xã Quế Long và 39 đảng viên trong chi bộ được triệu tập dự Đại hội. Đại hội đã tập trung thảo luận, đánh giá tình hình thực hiện nhiệm vụ trong nhiệm kỳ (2017- 2019), qua đây phát huy những kết quả đạt được trong nhiệm kỳ qua, đồng thời rút ra nhiều kinh nghiệm khắc phục những tồn tại, hạn chế, tập trung lãnh đạo, chỉ đạo thực hiện nhiệm vụ trong nhiệm kỳ (2019-2021) đạt nhiều kết quả cao hơn, đưa phong trào hoạt động của thôn ngày càng phát triển mạnh.
Đại hội cũng đã bàn bạc, thảo luận giới thiệu nhân sự để bầu vào Ban chấp hành khóa mới đảm bảo số lượng, đảm bảo sức khỏe, trình độ theo quy định để bầu vào Ban chấp hành khóa mới, đưa phong trào hoạt động của thôn trong nhiệm kỳ đến. Đại hội đã thống nhất bỏ phiểu bầu Ban chấp hành Chi ủy khóa mới nhiệm kỳ (2019-2021), gồm 5 đ/c với tỷ lệ phiếu bầu thống nhất rất cao và bầu đ/c Hà Ngọc Lộc làm Bí thư chi bộ; đ/c Nguyễn Thị Tài làm phó bí thư chi bộ nhiệm kỳ (2019-2021).