Tham dự buổi lễ có đồng chí Ủy viên Ban chấp hành Đảng bộ xã phụ trách Chi bộ và các đồng chí Đảng viên trong Chi bộ.
Tại buổi lễ, đồng chí Hà Ngọc Lộc - Bí thư Chi bộ thôn Trung Thượng trao Quyết định kết nạp Đảng và chúc mừng đồng chí Đỗ Thị Lắm, sau một thời gian phấn đấu, rèn luyện đã được vinh dự đứng trong hàng ngũ của Đảng Cộng sản Việt Nam.
Sau khi nhận quyết định kết nạp, đồng chí Đảng viên mới Đỗ Thị Lắm đã đứng trước cờ Tổ Quốc, cờ Đảng và chân dung Chủ tịch Hồ Chí Minh kính yêu đọc lời tuyên thệ và hứa sẽ tiếp tục phấn đấu để luôn xứng đáng là người đảng viên gương mẫu, đóng góp sức mình thực hiện thành công nhiệm vụ chính trị của Chi bộ, góp phần xây dựng Chi bộ và Đảng bộ xã nhà ngày càng vững mạnh.
Đồng chí Bí thư Chi bộ thôn Trung Thượng chúc mừng quần chúng ưu tú Đỗ Thị Lắm đã được kết nạp vào Đảng và phân công nhiệm vụ cho đồng chí đảng viên mới, đồng thời phân công đồng chí đảng viên chính thức trong chi bộ tiếp tục giúp đỡ, dìu dắt đồng chí đảng viên mới trong thời gian thử thách 12 tháng.
Buổi Lễ kết nạp Đảng viên mới được diễn ra trong không khí trang nghiêm, đúng trình tự, thủ tục kết nạp Đảng viên mới.