Vừa qua, UBND xã Quế Long tổ chức công bố quyết định hợp nhất Hội tù yêu nước, Hội cựu thanh niên xung phong xã Quế Long thành 1 Hội lấy tên Hội là Hội tù yêu nước, cựu thanh niên xung phong xã Quế Long. Đồng thời cũng đã bàn bạc, trao đổi, thống nhất giới thiệu Ban chấp hành Hội gồm 7 đồng chí, thống nhất giới thiệu đề nghị Hội cấp trên bổ nhiệm ông Mai Xuân Hòa- Giữ chức vụ Chủ tịch Hội, bà Trương Thị Lợi- Giữ chức vụ Phó chủ tịch Hội để tiếp tục lãnh đạo, chỉ đạo hoạt động Hội trong thời gian đến./.